Giảm giá!

Thiết bị mạng Planet FGSW-2624HPS

13,100,000  12,320,000 

10/100Mbps Copper Ports : 24 10/100BASE-TX RJ45 auto-MDI/MDI-X ports

Gigabit Copper Ports : 2 10/100/1000BASE-T RJ45 auto-MDI/MDI-X ports

SFP/mini-GBIC Slots : 2 1000BASE-X SFP interfaces, shared with Port-25 to Port-26

Hãng sản xuất: Planet

Mô tả

Những đặc tính chung

Tính năng vật lý

Hỗ trợ 24 cổng 10/100 Mbps Base-T với tính năng cấp nguồn PoE IEEE 802.3at/af

Hỗ trợ 2 cổng 10/100/1000 Base-T

Hỗ trợ 2 khe cắm mini gbic 1000 Base-X. shared với cổng 25, 26

Hỗ trợ phím reset cho phép thiết lập lại cấu hình măc đinh

 

Tính năng PoE

Tương thích với chuẩn IEEE 802.3at  với mức năng lượng cao PSE

Tương thích với chuẩn IEEE 802.3af  PSE

Hỗ trợ 24 cổng cấp nguồn PoE IEEE 802.3af/at cho các thiết bị nhận nguồn PoE

Hỗ trợ công suất nguồn PoE tới 30.8W trên mỗi cổng PoE

Hỗ trợ tự động phát hiện thiết bị nhận nguồn PoE

Hỗ trợ ngăn chặn mạch vòng tránh nhiễu nguồn giữa các cổng

Hỗ trợ điều khiển từ xa đến 100m

Hỗ trợ các tính năng quản lý PoE

–       Lập lich PoE

–       Hỗ trợ tắt bật chức năng PoE

–       Hỗ trợ giới hạn nguồn PoE

–       Hỗ trợ phân loại nguồn

–       Hỗ trợ cấp nguồn PoE liên tục

 

Hỗ trợ đặc tính lớp 2

Hỗ trợ ngăn chặn mất gói với áp lực ngược bán song công và điều khiển dòng IEEE 802,3x ở chế độ song công

Hỗ trợ hiệu suất cao vơ kiển trúc lưu giữ và chuyển tiếp Store-and-Forward loại bỏ dữ liệu lỗi tối ưu băng thông mạng

Hỗ trợ VLAN

–       IEEE 802.1Q Tagged VLAN

–       Hỗ trợ tới 30 nhóm VLAN vớ 4094 VLAN ID

–       Hỗ trợ Port-based VLAn tới 10 nhóm

–       Hỗ trợ MTU VLAN

Hỗ trợ Static trunk – gộp cổng tăng băng thông

–       Hỗ trợ tới 3 nhóm gộp cổng với 4 cổng gộp trên mỗi nhóm

–       Hỗ trợ băng thông tới 8Gbps

–       Hỗ trơ cisco ether channel

Hỗ trợ cổng sửa lỗi

Hỗ trợ cổng sửa lỗi cho việc giám sát lưu lượng vào ra trên mỗi cổng

Hỗ trợ ngăn chặn mạch vòng

 

QoS

Hỗ trợ điều khiển băng thông trên mỗi cổng

Hỗ trợ 2 hàng đợi ưu tiên trên mỗi cổng

Phân loại lưu lượng

Hỗ trợ chế độ ưu tiên trên cổng WRR

 

Hỗ trợ Multicast

Hỗ trợ IGMP Snooping v1 và v2

 

Chế độ an ninh

Cổng Vật lý với địa chỉ ràng buộc

Lọc theo gói tin TCP/UDP: loại bỏ các ứng dụng mạng tiêu biểu

Hỗ trợ cổng mirror

 

Hỗ trợ tính năng quản lý

Hỗ trợ giao diện quản lý IPv4  dựa trên nền WEB

Hỗ trợ nâng cấp firmware dựa trên nền web

Hỗ trợ cấu hình sao lưu khôi phục thông qua giao diện WEB

Hỗ trợ phím reset cho phép khôi phục lại cấu hình mặc định

Giải pháp cho hạ tầng giám sát với chi phí hiệu quả

Thiết kế đặc biệt cho ứng dụng giám sát IP, thiết bị Planet FGSW-2624HPS/FGSW-2624HPS4 hỗ trợ nguồn PoE IEEE 802.3at cho phép cấp nguồn và giám sát trạng thái nguồn cho camera IP. FGSW-2624HPS/FGSW-2624HPS4 cung cấp nguồn PoE trên 24 cổng vơi công suất 30W IEEE 802.3at thông qua giao diện RJ-45 và hỗ trợ thêm 2 cổng combo TP/SFP hỗ trợ tốc độ truyền cao cho giám sát hình ảnh. Với tổng công suất lên tới 220W và 420W đáp ứng các ứng dụng khác nhau PoE, tương ứng với FGSW-2624HPS và FGSW-2624HPS4 mang đến giải pháp nhanh chóng hiệu quả an toàn cho môi trường doanh nghiệp vừ và nhỏ

Giải pháp quản lý nguồn tập trung, an ninh cho các ứng dụng PoE công cộng

Để đáp ứng nhu cầu tiêu thụ điện năng của các ứng dụng PoE, FGSW-2624HPS/FGSW-2624HPS4 hỗ trợ 24 cổng PoE 802.3at hỗ trợ công suất tới 30W  trên cáp mạng CAT5e/CAT6. Thiết bị thiết kế đặc biệt đáp ứng nhu cầu tiêu thụ điện năng cao của các thiết bị mạng như camera với đèn hồng ngoại, PTZ, quay quét và thậm chí cả box bảo vệ với quạt làm mát. Thiết bị tương thích với các thiết bị chuẩn 802.3at/ 802.3af cho phép linh hoạt trong việc đáp ứng nhu cầu nguồn và giảm chi phí lắp đặt

Chỉ số đèn LED thông báo theo thời gian thực

FGSW-2624HPS/FGSW-2624HPS4 giúp người dùng giám sát trạng thái sử dụng nguồn PoE dễ dàng và thuận lợi, thông qua chỉ số đèn LED. Được gọi là Sử dụng nguồn PoE, phía trước thiết bị có 4 đèn vàng  chỉ thị trạng thái sử dụng nguồn PoE

Đặc tính lớp 2 mạnh mẽ

FGSW-2624HPS/FGSW-2624HPS4 hỗ trợ những tính năng nâng cao như tính năng gộp cổng LACP, Spanning Tree, IGMP Snooping v1, v2, quản lý băng thống cho lớp 2 đến lớp 4. Thiết bị hỗ trợ VLAN 802.1Q hỗ trợ vlan port-based và MTU VLAN. Nhóm vlan đến 30 thông qua tính năng gộp cổng, thiết bị có thể gộp nhiều cổng vơi tốc độ cao cho tính năng dự phòng

Quản lý từ xa và tập trung

Để đáp ứng nhu cầu quản lý dễ dàng và tập trung SNMP để theo dõi tình trạng trên mỗi cổng, FGSW-2624HPS/FGSW-2624HPS4 cung cấp giao diện web quản lý thân thiện, cho mạng lưới hoạt động hiệu quả. Thiết bị được quản lý dựa trên web, FGSW-2624HPS/FGSW-2624HPS4 cung cấp quản lý cấu hình cơ sở nền tảng độc lập dễ dàng sử dụng. quản lý cấu hình cơ sở. Thiết bị cũng hỗ trợ SNMP có thể quản lý thông qua bất kỳ phần mềm chuẩn

Đáp ứng giải pháp mở rộng linh hoạt

FGSW-2624HPS/FGSW-2624HPS4 hỗ trợ 2 giao diện TP/SFP hỗ trợ tốc độ 10/100/1000 Mbps Base-T kết nối với hệ thống mạng giám sát như NVR, NAS cho mạng giám sát. Hoặc thông qua khe cắ quang SFP để kết nối đến cáp quang 1000 Base-SX/LX với khoảng cách xa từ 550m đến 2km (cáp quang multimode) hoặc 10/20/30/40/50/70/120 km cáp quang single mode với WDM

Mô hình ứng dụng
Hỗ trợ mạng giám sát IP với mở rộng mang cho SMBs/ Workgroup

Mở rộng kết nối mạng cho SMBs/ Workgroup với PoE IP Phone

Ứng dụng Rapid Spannng Tree

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thiết bị mạng Planet FGSW-2624HPS”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *